Kuhusu JENOVA

Teknolojia iliyojengwa kwa biashara halisi.

Tunasaidia biashara kufanya maamuzi bora kwa kuunganisha mauzo, stock, fedha, wateja, watumiaji na matawi katika mfumo mmoja.

24/7Upatikanaji wa mfumo
CloudFanya kazi popote
1Dashboard ya biashara yote

Taarifa sahihi hujenga biashara imara.

Biashara nyingi hukua kwa kasi kuliko mifumo yao ya kazi. Taarifa hutawanyika kwenye madaftari, spreadsheets na vifaa tofauti. JENOVA Smart ERP inaleta taarifa hizo pamoja ili mmiliki aone kinachoendelea na kuchukua hatua kwa wakati.

Mfumo umeundwa kwa mazingira halisi ya biashara duniani—ukiwa rahisi kutumia, salama na tayari kukua pamoja nawe.

Misingi yetu

Tunachokiamini.

Kila sehemu ya JENOVA inajengwa kuzunguka mahitaji ya biashara na watu wanaoitumia kila siku.

Urahisi

Teknolojia yenye nguvu haipaswi kuwa ngumu. Tunajenga mfumo unaoeleweka na timu nzima.

Uaminifu

Data ya biashara inalindwa na kila kampuni inafanya kazi ndani ya workspace yake.

Ukuaji

JENOVA hukua pamoja na biashara—kutoka duka moja hadi matawi na watumiaji wengi.

Kua ukiwa na udhibiti.

Anza kutumia JENOVA Smart ERP kwa siku 7 bila malipo.